THÔNG BÁO GIỚI THIỆU ĐỘI NGŨ MC MỚI

Minh_Vương

ĐIỀU HÀNH
ĐIỀU HÀNH
Điểm cảm xúc
53
Điểm
13
Chào toàn thể anh em diễn đàn,

Sau khoảng thời gian dài gắn bó với anh em với vai trò là một MC, tôi thật sự cảm thấy rất vui và hạnh phúc vì đã nhận được rất nhiều sự yêu quý của toàn thể thành viên diễn đàn. Đến với GMSH và được gặp gỡ mọi người là một bước ngoặt lớn trong cuộc đời của Bão, xin cảm ơn vì tất cả!

Sự cố diễn đàn đóng cửa vừa rồi đã gây ra nhiều tổn thất cho đội ngũ ban quản trị cũng như toàn thể thành viên. Một số MC đã mất niềm tin, không còn nhiệt huyết để tiếp tục đồng hành cùng GMSH được nữa.

Bản thân Bão tôi cũng rất buồn vì điều này. Để khắc phục vấn đề, tôi cùng anh Giông Tố đã cố gắng chiêu mộ được một số cái tên mới để góp sức cùng GMSH, mang lại cho anh em những buổi livestream chất lượng nhất.

Tuy nhiên, khởi đầu nào cũng khó khăn và mọi thứ còn chưa được hoàn thiện. Hy vọng anh em hãy ủng hộ đội ngũ MC mới hết mình, để anh em ngày càng tiến bộ nhé!

Hiện tại diễn đàn đang trong quá trình xây dựng lại, quá nhiều công việc cần phải làm, từ đào tạo lại đội ngũ quản trị mới cho đến đào tạo MC,... Nên Bão tạm thời lui về sau hỗ trợ anh Giông Tố và những anh em mới khác, không có thời gian để livestream cùng anh em được. Hẹn anh em một ngày gần nhất Bão sẽ lại xuất hiện giao lưu cùng anh em.

Và cuối cùng, chúng ta cùng nhiệt liệt chào đón MC mới: MC @Minh_Vương.

Đây người anh em chí cốt mà Bão đã từng rất nhiều lần muốn đưa anh về đồng hành cùng con thuyền GMSH nhưng duyên hội ngộ chưa tới. Có lẽ đây là ý trời, là vạn sự tùy duyên đúng như lời anh nói. Anh Vương sinh năm 1986, đến từ vùng đất Chí Linh, Hải Dương. Anh em đồng nghiệp thường gọi anh gần gũi với cái biệt danh Thầy Vương. Sau khi ổn định kinh doanh cơ sở về đá Phong Thủy của mình trở lại sau quãng thời gian dịch dã, vừa đúng lúc Bão có cuộc hàn huyên cùng anh vào những ngày tháng 4 vừa qua.

Đến đây Bão nghĩ đã đủ thông tin cần thiết về MC mới Minh Vương rồi, còn chi tiết như nào thì trên live các bạn sẽ được anh chia sẻ cụ thể sau. Nhưng Bão tin chắc rằng anh sẽ là người truyền lại niềm cảm hứng, niềm đam mê bộ môn số học cho những kênh sóng livestream của diễn đàn giaimasohoc.live trong thời gian tới.

Hy vọng anh em ủng hộ thầy @Minh_Vương hết mình nhé!
Giông_BãoCảm ơn @Giông_Bão@Giông_Tố đã tin tưởng giao cho anh trọng trách này, anh sẽ gắng sức hỗ trợ anh em diễn đàn cùng vượt qua cơn sóng này. Biết rằng nhiều biến cố xảy ra là điều ngoài ý muốn, việc tái thiết diễn đàn còn nhiều thử thách , nhưng chúng ta còn người là còn đại sự, chỉ cần cùng chí hướng phải không anh em.
Hy vọng chút tài hèn sức mọn của Vương tôi được toàn thể anh chị em diễn đàn ủng hộ! Hẹn gặp lại anh em trong buổi livestream KQXS MB tối nay!

View previous replies…

LOL8

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
1
Điểm
3
Cảm ơn @Giông_Bão@Giông_Tố đã tin tưởng giao cho anh trọng trách này, anh sẽ gắng sức hỗ trợ anh em diễn đàn cùng vượt qua cơn sóng này. Biết rằng nhiều biến cố xảy ra là điều ngoài ý muốn, việc tái thiết diễn đàn còn nhiều thử thách , nhưng chúng ta còn người là còn đại sự, chỉ cần cùng chí hướng phải không anh em.
Hy vọng chút tài hèn sức mọn của Vương tôi được toàn thể anh chị em diễn đàn ủng hộ! Hẹn gặp lại anh em trong buổi livestream KQXS MB tối nay!
Minh_VươngChúc anh công việc mới tốt đẹp giúp đỡ dc nhiều ae dd ạ

hoangdiep

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
4
Điểm
3
Cảm ơn @Giông_Bão@Giông_Tố đã tin tưởng giao cho anh trọng trách này, anh sẽ gắng sức hỗ trợ anh em diễn đàn cùng vượt qua cơn sóng này. Biết rằng nhiều biến cố xảy ra là điều ngoài ý muốn, việc tái thiết diễn đàn còn nhiều thử thách , nhưng chúng ta còn người là còn đại sự, chỉ cần cùng chí hướng phải không anh em.
Minh_VươngChào mừng mc mới của chúng ta!

kien456

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
2
Điểm
3
Minh_VươngCảm ơn diễn đàn đã quay trở lại với anh em....

vuabcobac

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
7
Điểm
3
May mà gặp giông bão k là mất 500k để có mật khẩu

DANLAIXE

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
2
Điểm
3
Vắng diễn đàn mấy ngày e thấy hụt hẫng quá

supin0707

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
1
Điểm
1
Chúc toàn thể admin cùng ace sức khoẻ .!vào lại dc diễn đàn tâm trạng khó tả.

QUOCANH29

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
0
Điểm
1
Lại được hội ngộ cùng ace. Chúc toàn thể ae DĐGMSH và các ct thật nhiều sk để chèo lái ae về bờ an toàn 😂😂

VUACOBAC24

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
1
Điểm
3
Buồn mấy ngày nay tự nhiên nghe ae nói đăng nhập thử đúng giọng ct Bão và Phong Vân vui ko thể tả nổi,chúc ae admin sức khoẻ để dìu dắt hơn 50.000 thành viên GMSH đi đúng hướng trên con đường số học đầy gian nan😤

kien456

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
2
Điểm
3
Mấy ngày hụt hẫng nay lại tìm được về đúng ngôi nhà của mình rồi, cảm ơn diễn đàn, cảm ơn các adm, các chủ tịch, các cao thủ cùng toàn thể anh em trên diễn đàn gmsh.. .

NA202020

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
0
Điểm
1
Chào toàn thể anh em diễn đàn,

Sau khoảng thời gian dài gắn bó với anh em với vai trò là một MC, tôi thật sự cảm thấy rất vui và hạnh phúc vì đã nhận được rất nhiều sự yêu quý của toàn thể thành viên diễn đàn. Đến với GMSH và được gặp gỡ mọi người là một bước ngoặt lớn trong cuộc đời của Bão, xin cảm ơn vì tất cả!

Sự cố diễn đàn đóng cửa vừa rồi đã gây ra nhiều tổn thất cho đội ngũ ban quản trị cũng như toàn thể thành viên. Một số MC đã mất niềm tin, không còn nhiệt huyết để tiếp tục đồng hành cùng GMSH được nữa.

Bản thân Bão tôi cũng rất buồn vì điều này. Để khắc phục vấn đề, tôi cùng anh Giông Tố đã cố gắng chiêu mộ được một số cái tên mới để góp sức cùng GMSH, mang lại cho anh em những buổi livestream chất lượng nhất.

Tuy nhiên, khởi đầu nào cũng khó khăn và mọi thứ còn chưa được hoàn thiện. Hy vọng anh em hãy ủng hộ đội ngũ MC mới hết mình, để anh em ngày càng tiến bộ nhé!

Hiện tại diễn đàn đang trong quá trình xây dựng lại, quá nhiều công việc cần phải làm, từ đào tạo lại đội ngũ quản trị mới cho đến đào tạo MC,... Nên Bão tạm thời lui về sau hỗ trợ anh Giông Tố và những anh em mới khác, không có thời gian để livestream cùng anh em được. Hẹn anh em một ngày gần nhất Bão sẽ lại xuất hiện giao lưu cùng anh em.

Và cuối cùng, chúng ta cùng nhiệt liệt chào đón MC mới: MC @Minh_Vương.

Đây người anh em chí cốt mà Bão đã từng rất nhiều lần muốn đưa anh về đồng hành cùng con thuyền GMSH nhưng duyên hội ngộ chưa tới. Có lẽ đây là ý trời, là vạn sự tùy duyên đúng như lời anh nói. Anh Vương sinh năm 1986, đến từ vùng đất Chí Linh, Hải Dương. Anh em đồng nghiệp thường gọi anh gần gũi với cái biệt danh Thầy Vương. Sau khi ổn định kinh doanh cơ sở về đá Phong Thủy của mình trở lại sau quãng thời gian dịch dã, vừa đúng lúc Bão có cuộc hàn huyên cùng anh vào những ngày tháng 4 vừa qua.

Đến đây Bão nghĩ đã đủ thông tin cần thiết về MC mới Minh Vương rồi, còn chi tiết như nào thì trên live các bạn sẽ được anh chia sẻ cụ thể sau. Nhưng Bão tin chắc rằng anh sẽ là người truyền lại niềm cảm hứng, niềm đam mê bộ môn số học cho những kênh sóng livestream của diễn đàn giaimasohoc.live trong thời gian tới.

Hy vọng anh em ủng hộ thầy @Minh_Vương hết mình nhé!
Giông_BãoXin nhiệt liệt chào mừng các anh đã quay trở lại giúp đỡ mọi người..mong tất cả các anh m.k bình an và h.p

lien2212

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
11
Điểm
3
Chào đại gia đình giải mã số học chúc gia đình ngày càng lớn mạnh trường tồn

lien2212

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
11
Điểm
3
Thật tuyệt vời quá CT giông bão chúc mừng CT giông bão đã quay trở lại với diễn đàn giải mã số học mong diễn đàn ngày càng lớn mạnh

Callback LotBanner\Option::display is invalid (error_invalid_class).