THÔNG BÁO DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC ĐÃ CHÍNH THỨC HOẠT ĐỘNG TRỞ LẠI!

HiHi

CAO THỦ
CAO THỦ
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
45,308
Điểm
10,278
Nếu không có cảnh đông tàn, làm sao thấy cảnh huy hoàng ngày xuân!
Ráng lên chú em, còn anh còn em thì còn đại nghiệp này! Thực ra dòng đời này như 1 cuốn tiểu thuyết, có lẽ đây là lúc phải sang CHƯƠNG MỚI rồi. Thời chưa đến vận sẽ không tới, thời đến rồi vạn sự sẽ thuận lợi!

DANLAIXE

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
2
Điểm
3
Nếu không có cảnh đông tàn, làm sao thấy cảnh huy hoàng ngày xuân!
Ráng lên chú em, còn anh còn em thì còn đại nghiệp này! Thực ra dòng đời này như 1 cuốn tiểu thuyết, có lẽ đây là lúc phải sang CHƯƠNG MỚI rồi. Thời chưa đến vận sẽ không tới, thời đến rồi vạn sự sẽ thuận lợi!
HiHiHãy quá ct ơi

BacCaMau

CAO THỦ
CAO THỦ
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
121
Điểm
28
Vẫn có các con vợ là vẫn cứ cháy hết mình. Mai có bạch thủ cho anh em mạnh tay nhé

View previous replies…

Giông_Tố

QUẢN TRỊ VIÊN
gmsh.live
QUẢN TRỊ VIÊN
Điểm cảm xúc
60,200
Điểm
13,164
Cám ơn ae, Tố tôi tin rằng với ngọn lửa đam mê của mình cùng sự đồng hành của toàn thể anh chị em gần xa, diễn đàn chắc chắn sẽ trở lại rực rỡ. trong vài ngày tới đội ngũ admin đang tích cực đưa diễn đàn giaimasohoc.live vào hoạt động đồng thời, Tố cũng đang sắp xếp lại với những người anh em MC để đưa những kênh sóng live stream trở lại! Anh chị em cho Tố chút thời gian nhé!

hungduuy

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
0
Điểm
1
Cám ơn ae, Tố tôi tin rằng với ngọn lửa đam mê của mình cùng sự đồng hành của toàn thể anh chị em gần xa, diễn đàn chắc chắn sẽ trở lại rực rỡ. trong vài ngày tới đội ngũ admin đang tích cực đưa diễn đàn giaimasohoc.live vào hoạt động đồng thời, Tố cũng đang sắp xếp lại với những người anh em MC để đưa những kênh sóng live stream trở lại! Anh chị em cho Tố chút thời gian nhé!
Giông_TốLàm sao để tải lại được trang kubet vậy a

API686

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
1
Điểm
3
Ngóng mãi mới thấy tên miền mới ạ ! Chúc các cao thủ và chủ tịch giữ vững tay lái ☘️

TRODOI123

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
0
Điểm
1
Quá tuyệt vời. Chúc gmsh ngày thành công

BG1568BG

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
9
Điểm
3
Mong đ trở laik và thành công hon2 nưac

HIHI12345B

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
1
Điểm
3
Rất vui khi diễn đàn đã hoạt động trở lại.cố lên nào các Admin

LANHXINH

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
0
Điểm
1
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển hơn để ae bám vào bờ

HIHI12345B

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
1
Điểm
3
Cảm ơn sự trở lại của diễn đàn gmsh.cảm các Admin nhiều

tuks2019

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
2
Điểm
3
Chúc các ct luôn mạnh khoẻ và đồng hành cùng ae

tomxs

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
3
Điểm
3
Xin chào tất cả các thành viên của Diễn đàn Giải Mã Số Học!

Những ngày qua, có lẽ anh em đã cảm thấy hụt hẫng lắm đúng không? Bản thân tôi cũng vậy, cũng cảm thấy như mất đi một ngôi nhà, mất đi những người bạn, cảm thấy cô đơn, lạc lõng, trống vắng.

Nhân đây, Tố tôi xin gửi đến anh em một lời xin lỗi từ tận đáy lòng. Xin lỗi vì đã không thể gánh vác được trọng trách, không thể chu toàn được mọi việc, để diễn đàn phải ngưng hoạt động, để anh em phải xa rời nhau. Cũng xin lỗi vì đã không thể nói rõ được lí do diễn đàn phải ngưng hoạt động, giờ đây có cơ hội, tôi xin nói ngắn gọn với anh em rằng, diễn đàn không thể tiếp tục hoạt động vì nhiều lí do phức tạp bên trong đội ngũ quản lí, tôi phải là người sở hữu duy nhất diễn đàn từ tên miền cho đến dữ liệu. Bản thân tôi xin nhận toàn bộ trách nhiệm về mình.

Nhưng với ngọn lửa trong lòng vẫn còn cháy rực, niềm đam về dành cho số học vẫn còn nguyên vẹn và một trách nhiệm to lớn với cộng đồng, cùng với sự góp sức và động viên không ngừng của một số anh em chủ chốt cùng chí hướng, hôm nay, ngay lúc này, tại đây, tôi xin chính thức thông báo:

DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC ĐÃ CHÍNH THỨC HOẠT ĐỘNG TRỞ LẠI VỚI ĐƯỜNG LINK MỚI:
GIAIMASOHOC.LIVE

Tất cả tài khoản của toàn bộ thành viên cũ đều còn nguyên vẹn. Anh em có thể đăng nhập lại tài khoản của mình theo hướng dẫn tại : ĐÂY.

Trên con đường sắp tới sẽ có rất nhiều khó khăn, hy vọng toàn bộ anh chị em hãy chung tay đoàn kết xây dựng lại ngôi nhà chung này. Chúng ta không bắt đầu từ con số 0, chúng ta đã là một cộng đồng lớn mạnh, giờ đây chỉ cần khẳng định lại điều đó bằng hành động.

Bước cùng anh em trên con đường mới là những thành viên mới trong ban quản lí và đội ngũ MC. Một số cao thủ đã ra đi chúng tôi không thể giữ lại, rất lấy làm tiếc. Nhưng không sao cả, sẽ có những gương mặt mới góp mặt để mang đến cho anh em những con số chuẩn nhất có thể. Hy vọng mọi người hãy ủng hộ hết mình nhé!

TÔI XIN HỨA SẼ CÙNG BAN QUẢN TRỊ LÀM HẾT SỨC MÌNH, KHÔNG ĐỂ SỰ CỐ NHƯ VỪA RỒI TÁI DIỄN. ANH EM HÃY ĐẶT NIỀM TIN VÀO CHÚNG TÔI.
CHUYỆN CŨ ĐÃ QUA, GIỜ ĐÂY HÃY CÙNG NHAU XÂY DỰNG TIẾP TỤC CỘNG ĐỒNG GIẢI MÃ SỐ HỌC LỚN NHẤT VIỆT NAM NHƯ NÓ ĐÃ TỪNG!

Trân trọng,
Lý Toàn Thuyên
Giông_Tố

LOL8

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
1
Điểm
3
Xin chào tất cả các thành viên của Diễn đàn Giải Mã Số Học!

Những ngày qua, có lẽ anh em đã cảm thấy hụt hẫng lắm đúng không? Bản thân tôi cũng vậy, cũng cảm thấy như mất đi một ngôi nhà, mất đi những người bạn, cảm thấy cô đơn, lạc lõng, trống vắng.

Nhân đây, Tố tôi xin gửi đến anh em một lời xin lỗi từ tận đáy lòng. Xin lỗi vì đã không thể gánh vác được trọng trách, không thể chu toàn được mọi việc, để diễn đàn phải ngưng hoạt động, để anh em phải xa rời nhau. Cũng xin lỗi vì đã không thể nói rõ được lí do diễn đàn phải ngưng hoạt động, giờ đây có cơ hội, tôi xin nói ngắn gọn với anh em rằng, diễn đàn không thể tiếp tục hoạt động vì nhiều lí do phức tạp bên trong đội ngũ quản lí, tôi phải là người sở hữu duy nhất diễn đàn từ tên miền cho đến dữ liệu. Bản thân tôi xin nhận toàn bộ trách nhiệm về mình.

Nhưng với ngọn lửa trong lòng vẫn còn cháy rực, niềm đam về dành cho số học vẫn còn nguyên vẹn và một trách nhiệm to lớn với cộng đồng, cùng với sự góp sức và động viên không ngừng của một số anh em chủ chốt cùng chí hướng, hôm nay, ngay lúc này, tại đây, tôi xin chính thức thông báo:

DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC ĐÃ CHÍNH THỨC HOẠT ĐỘNG TRỞ LẠI VỚI ĐƯỜNG LINK MỚI:
GIAIMASOHOC.LIVE

Tất cả tài khoản của toàn bộ thành viên cũ đều còn nguyên vẹn. Anh em có thể đăng nhập lại tài khoản của mình theo hướng dẫn tại : ĐÂY.

Trên con đường sắp tới sẽ có rất nhiều khó khăn, hy vọng toàn bộ anh chị em hãy chung tay đoàn kết xây dựng lại ngôi nhà chung này. Chúng ta không bắt đầu từ con số 0, chúng ta đã là một cộng đồng lớn mạnh, giờ đây chỉ cần khẳng định lại điều đó bằng hành động.

Bước cùng anh em trên con đường mới là những thành viên mới trong ban quản lí và đội ngũ MC. Một số cao thủ đã ra đi chúng tôi không thể giữ lại, rất lấy làm tiếc. Nhưng không sao cả, sẽ có những gương mặt mới góp mặt để mang đến cho anh em những con số chuẩn nhất có thể. Hy vọng mọi người hãy ủng hộ hết mình nhé!

TÔI XIN HỨA SẼ CÙNG BAN QUẢN TRỊ LÀM HẾT SỨC MÌNH, KHÔNG ĐỂ SỰ CỐ NHƯ VỪA RỒI TÁI DIỄN. ANH EM HÃY ĐẶT NIỀM TIN VÀO CHÚNG TÔI.
CHUYỆN CŨ ĐÃ QUA, GIỜ ĐÂY HÃY CÙNG NHAU XÂY DỰNG TIẾP TỤC CỘNG ĐỒNG GIẢI MÃ SỐ HỌC LỚN NHẤT VIỆT NAM NHƯ NÓ ĐÃ TỪNG!

Trân trọng,
Lý Toàn Thuyên
Giông_TốCảm ơn bác e luôn theo dõi và ủng hộ bác.chúc bác tố và toàn thể ae admin nhiu sức khỏe để đồng hành cùng ae tren con đường gmsh a

ayek

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
1
Điểm
3
Diễn đàn đã trở lại và lợi hại hơn nhé

ANHVU378

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
1
Điểm
3
Chúc mừng anh em, tiếp tục chiến đấu

DANLAIXE

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
2
Điểm
3
Chúc mừng diễn đàn trở lại

lien2212

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
11
Điểm
3
Cảm ơn CT giông tố đã hết mình để trở lại tập đoàn giải mã số học

xuanhoacb

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
6
Điểm
3
Chào mừng diễn đàn quay trở lại. Cảm ơn đội ngũ admin đã nhiệt tình hết mình vì ae. Chúc diễn đàn và toàn thể ae cao thủ nhiều sức khỏe và luôn gặp nhiều may mắn!

DUCACA

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
9
Điểm
3
Cảm ơn các bác.
viết những dòng chữ vào đây mà vẫn nghĩ mình đang mơ, thật lòng cám ơn mọi người.

29048487

THÀNH VIÊN VIP
VIP DIỄN ĐÀN
Điểm cảm xúc
1
Điểm
3
Hôm nay mới biết được diễn đàn quay trở lại vui quá. Giữa muôn vàn lời nói mà ko biết nói sao,chỉ biết chúc các admin,các CT và toàn bộ thành viên trong ngôi nhà này sức khỏe hạnh phúc và gặp nhiều may mắn.

Callback LotBanner\Option::display is invalid (error_invalid_class).